เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
2057/2564 | นางจิราวดี คำพิลา พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองหอยป่าหวาย | 2564 |
2058/2564 | นายสุริกวน ยืนยั่ง พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาดี ๒ | 2564 |
2059/2564 | นางวัชราภรณ์ พรหมชาติ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านโคก ๑ | 2564 |
2060/2564 | นางกนกวลี สุภาพันธ์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาโสกน้อย | 2564 |
2061/2564 | นายกฤติพงศ์ โภคาพานิช พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนคำฮีเบญจวิทย์ | 2564 |
2062/2564 | นางบุปผาพร สุวรรณไตรย์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านกกไฮโนน้ำคำ | 2564 |
2063/2564 | นางพิลัยรัตน์ คนซื่อ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านซ่ง | 2564 |
2064/2564 | นางจัทร์จิรา จิตอามาตย์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านตูมหวาน | 2564 |
2065/2564 | นายธีระยุทธ เรืองเรื่อ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนนาสะเม็งวิทยา | 2564 |
2066/2564 | นายกฤตย์ พันธุ์โพธิ์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาทาม | 2564 |
2067/2564 | นายธีระยุทธ ทวีบุตร พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านแก้ง ๒ | 2564 |
2068/2564 | นางสาวนภาภัช ปรุงเรณู พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านป่าพยอม | 2564 |
2069/2564 | นางสาวสุภัชชา ทองกาล พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านก้านเหลืองดง | 2564 |
2070/2564 | นางหทัยทิพย์ พองคำ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านขัวสูง | 2564 |
2071/2564 | นางสินธร อักษรศักดิ์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านฝั่งแดง | 2564 |
2072/2564 | นางสาวจินตนา โคตรพัฒน์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแวงน้อย | 2564 |
2073/2564 | นายณัฐพงศ์ เก่งกว่าสิงห์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านป่าเตย | 2564 |
2074/2564 | นายกฤษพัฒน์ สุคำพา พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านน้ำเที่ยง ๒ | 2564 |