เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
2231/2563 | นายพงษ์เทพ คล่องดี พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านตูมหวาน | 2563 |
2232/2563 | นายสุระศักดิ์ สีทะพันธ์ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนนาหว้าประชาสรรค์ | 2563 |
2233/2563 | นายอลงกรณ์ มูลวิไล พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านภูล้อม | 2563 |
2234/2563 | นายเอื้อชัย คำปาน พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านโคกหนองหล่ม | 2563 |
2235/2563 | นางสาวดอกมะลิ ใจตรง พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนายอ | 2563 |
2236/2563 | นายพสุวัฒน์ เพียรคราด พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านชะโนด 2 | 2563 |
2237/2563 | นายพิทักษ์ ถนอมกุล พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านฝั่งแดง | 2563 |
2238/2563 | นายสมหมาย โคตรพรม พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านฝั่งแดง | 2563 |
2239/2563 | นายทรงพล คุณสุทธิ์ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านคำบง 1 | 2563 |
2240/2563 | นางจิรชนันท์ยากร รุ้งไธสง พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านคำไหล | 2563 |
2241/2563 | นายเด่นชัย รักบุญ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนเตรียมทหารรุ่นที่ 13 อนุสรณ์ | 2563 |
2242/2563 | นายชัยรัตน์ จิตจักร พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านงิ้ว | 2563 |
2243/2563 | นายเกียรติพงษ์ อาจวิชัย พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านโคกกลาง | 2563 |
2244/2563 | นายอณุชินฒ์ เจริญชัยรุ่ง พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านชะโนด 1 | 2563 |
2245/2563 | นายอนุชา ภาคนาม พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ดีเด่น |
โรงเรียนสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา | 2563 |
2246/2563 | นางจิรัชญา จันทร์วงศ์ พัฒนาการเรียนการสอนระดับปฐมวัย ดีเด่น |
โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร | 2563 |
2247/2563 | นางวราภรณ์ แจ่มโนนคูณ พัฒนาการเรียนการสอนระดับปฐมวัย ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาโปใหญ่-โคกสุรรณ | 2563 |
2248/2563 | นางสาวมะลิวรรณ นามคันที พัฒนาการเรียนการสอนระดับปฐมวัย ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านโพนสวาง | 2563 |