เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
2195/2563 | นายแหลมทอง แสนสุข พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านท่าไค้ | 2563 |
2196/2563 | นางสาววราภรณ์ พันดวง พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองแคนนาจาน | 2563 |
2197/2563 | นางภาขวัญ คำสิงห์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านคำเขือง | 2563 |
2198/2563 | นางชัชฎาพร สารมาศ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนแก้งโนนคำประชาสรรค์ | 2563 |
2199/2563 | นายสุบิน เมืองโคตร พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านพังคอง | 2563 |
2200/2563 | นางสาวพิณทิพา จันรอง พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านดงมอน | 2563 |
2201/2563 | นางวยุณีย์ คล่องแคล่ว พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านดงยางนันทวัน | 2563 |
2202/2563 | นางสาวอรทัย วงละคร พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาหัวภู | 2563 |
2203/2563 | นางบุปผาพร สุวรรณไตรย์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านกกไฮโนนน้ำคำ | 2563 |
2204/2563 | นายยุทธพงษ์ ต้นแก้ว พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านแมด | 2563 |
2205/2563 | นางสาวรัตติกาล แสนสุข พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านดงยาง 1 | 2563 |
2206/2563 | นางรื่นเริง บุญพิมพ์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนชุมชนดอนตาล | 2563 |
2207/2563 | นางสาวอาทิตติยา ตาลสมรส พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองบอน | 2563 |
2208/2563 | นางนภาภัช ปรุงเรณู พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านป่าพยอม | 2563 |
2209/2563 | นายธีระยุทธ ทวีบุตร พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านแก้ง 2 | 2563 |
2210/2563 | นายฐิติพันธ์ หลานเศษฐา พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองยาง | 2563 |
2211/2563 | นายพรชัย มายา พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านมะนาว | 2563 |
2212/2563 | นายชาญ อนันตะบุตร พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านมะนาว | 2563 |