เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
2003/2564 | นายเทิดพงษ์ ธรรมนา ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านสามขามิตรภาพที่ ๓ | 2564 |
2004/2564 | นางสาวภัททิญา ศิลายศ ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาดี ๒ | 2564 |
2005/2564 | นางปัญญาภรณ์ เทมะธนานนท์ ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านไร่ | 2564 |
2006/2564 | นางกุลภาภร บรรจง ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาโด่ | 2564 |
2007/2564 | นายภุชงค์ อินไชยา ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านกุดแข้ใต้ | 2564 |
2008/2564 | นางสุนัฎฐา เสียงล้ำ ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองกะปาด | 2564 |
2009/2564 | นางสาวลิตานนท์ เดชโฮม ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านโคกสว่าง ๒ | 2564 |
2010/2564 | นางสาวสุพัตรา พรหมเสนา ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านแฝก | 2564 |
2011/2564 | นางณรัญญา ศรีสุภาพ ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านค้อ "บ้านค้อวิทยาคาร" | 2564 |
2012/2564 | นางณัฐพร เผ่าแสนเมือง ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนนาหว้าประชาสรรค์ | 2564 |
2013/2564 | นายทรงปรากรณ์ โคตบุตร ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาทาม | 2564 |
2014/2564 | นางธัญชนก ปุรัมภะเว ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านเหล่าหมี | 2564 |
2015/2564 | นางสาวปวีณา ปัตทมาตร ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนายอ | 2564 |
2016/2564 | นางสาวชลธิชา ตะวังทัน ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านดงหลวง | 2564 |
2017/2564 | นางสาวณัฐรดา โลคลัง ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านฝั่งแดง | 2564 |
2018/2564 | นางมัทนา ผิวอ่อน ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ | 2564 |
2019/2564 | นางสาวขวัญจิรา ชายทวีป ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านป่าแดง | 2564 |
2020/2564 | นางสาวทอขวัญ คำอ่อน ครูผู้สอนพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ดีเด่น |
โรงเรียนคณะเทศบาลนครกรุงเทพ ๓ | 2564 |