รายชื่อผู้ได้รับเกียรติบัตร/วุฒิบัตร
ลำดับที่ | เลขที่ | ชื่อรางวัล | ผู้ได้รับรางวัล | สังกัด |
๑ | ๓๖๕๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวกมลชนก คำมุงคุณ | สพป.มุกดาหาร |
๒ | ๓๖๕๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางจีรวรรณ กำลังเลิศ | บ้านเหล่าหมี |
๓ | ๓๖๕๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางจิรวดี พิศาลวชิโรภาส | บ้านสองคอน |
๔ | ๓๖๕๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวกิ่งกนก ศิริจันทะพันธ์ | บ้านโนนสังข์ศรี |
๕ | ๓๖๕๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นายธนวิชญ์ กิตติภัทรจรรยา | บ้านนาทาม |
๖ | ๓๖๕๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางอรพรรณ เชื้อคมตา | บ้านหนองคอง |
๗ | ๓๖๕๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวธัญวลัย สิทธิยา | ชุมชนโพนทราย |
๘ | ๓๖๖๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวรพานี เครือทอง | ชุมชนบางทรายใหญ่ |
๙ | ๓๖๖๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางพูลทรัพย์ ด้วยโชติ | คำแฮดประชาสรรค์ |
๑๐ | ๓๖๖๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางลักขณา สุวรรณพันธ์ | บ้านงิ้ว |
๑๑ | ๓๖๖๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวเบญจพร โบราณ | ชุมชนบางทรายใหญ่ |
๑๒ | ๓๖๖๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางศรีลัดดา อาจวิชัย | อนุบาลมุกดาหาร |
๑๓ | ๓๖๖๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวจันทร์ทรา แข็งแรง | บ้านส้มป่อยรอดนุกูล |
๑๔ | ๓๖๖๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางพัชรินทร์ คล่องแคล่ว | บ้านหนองแวง |
๑๕ | ๓๖๖๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางเหรียญทอง นาโสก | ชุมชนนาโสก |
๑๖ | ๓๖๖๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวนิดา โคตรสุโพธิ์ | บ้านเหล่า |
๑๗ | ๓๖๖๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางมนพัทธ์ รัตนวงค์ | บ้านหนองเอี่ยน |
๑๘ | ๓๖๗๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวดรุณี เชื้อดี | บ้านนาป่ง |
๑๙ | ๓๖๗๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางประภาพรรณ์ สกุลเดช | บ้านนายาง |
๒๐ | ๓๖๗๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวเบญจพร เมืองจันทร์ | สยามกลการ 4 |
๒๑ | ๓๖๗๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสวาสดิ์ ลั่นอรัญ | บ้านคำสร้อย |
๒๒ | ๓๖๗๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวณัฐลัดดา ลือเลื่อง | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๒๓ | ๓๖๗๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวน้ำอ้อย โคตรพรม | ชุมชนหนองบัว |
๒๔ | ๓๖๗๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวณพวรรณ์ โพธิวรวงศ์ | บ้านหนองยาง |
๒๕ | ๓๖๗๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวเภาพิจิตร เชื้อจารย์ชิน | บ้านมะนาว |
๒๖ | ๓๖๗๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางบัวบาน ภูดวงจิตต์ | บ้านแก้งนาง |
๒๗ | ๓๖๗๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางจงกลรักษ์ อาจหาญ | ชุมชนบางทรายน้อย |
๒๘ | ๓๖๘๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสุภาวดี ยะสะกะ | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา |
๒๙ | ๓๖๘๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวสุวิชชา พรมนนท์ | บ้านบุ่ง |
๓๐ | ๓๖๘๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางบุญธิมา อาจวิชัย | บ้านเป้าป่าแสด |
๓๑ | ๓๖๘๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นายสายันต์ น้อยทรง | บ้านเป้าป่าแสด |
๓๒ | ๓๖๘๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวอรทัย ชินดา | บ้านตูมหวาน |
๓๓ | ๓๖๘๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางกลิ่นแก้ว ระวิสิทธิ์ | มุกดาลัย |
๓๔ | ๓๖๘๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางราตรี สุขเกษม | บ้านโนนศรี |
๓๕ | ๓๖๘๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวณัฐชา สกุลไทย | บ้านสามขามิตรภาพที่ 3 |
๓๖ | ๓๖๘๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวปนัดดา อุทัยวัฒน์ | บ้านหนองหอยป่าหวาย |
๓๗ | ๓๖๘๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวสุรางค์ คำทอง | บ้านป่งโพน |
๓๘ | ๓๖๙๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางนงลักษณ์ จำปา | บ้านป่งเปือย |
๓๙ | ๓๖๙๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางมาลัย พลราชม | คำอาฮวนศรีสุราษฎร์วิทยา |
๔๐ | ๓๖๙๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวพรทิวา แสงสุขสว่าง | บ้านพังคอง |
๔๑ | ๓๖๙๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางศศิลักษณ์ ศรีขันธ์ | บ้านกุดแข้ |
๔๒ | ๓๖๙๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสุจิตรา คำรัศมี | บ้านสงเปือย |
๔๓ | ๓๖๙๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสุพรรณวดี น่านโพธิ์ศรี | ชุมชนบ้านคำชะอี |
๔๔ | ๓๖๙๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางทัศนีย์ พรหมทา | บ้านม่วง |
๔๕ | ๓๖๙๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางภควดี กลางประพันธ์ | บ้านแมด |
๔๖ | ๓๖๙๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสุกัญญา กุลวงค์ | บ้านหนองบง |
๔๗ | ๓๖๙๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางศศิธร ภูล้นแก้ว | บ้านโพนงาม |
๔๘ | ๓๗๐๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางยุวดี ราชอุดม | ชุมชนดอนตาล |
๔๙ | ๓๗๐๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวลีรัตน์ วงศ์ศรีชา | บ้านบาก 2 |
๕๐ | ๓๗๐๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาววาสนา ชาสุรีย์ | บ้านหนองเม็ก |
๕๑ | ๓๗๐๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางพัชรีย์ ซาเสน | นาหว้าประชาสรรค์ |
๕๒ | ๓๗๐๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางภัทรจาริน อัครอำนวย | บ้านโคกหนองหล่ม |
๕๓ | ๓๗๐๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางจอมใจ รัตนไชยศิริวัฒน์ | บ้านนาคำน้อย 1 |
๕๔ | ๓๗๐๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวบุษยาภัทร โพธิ์ไทร | บ้านโคกสว่าง 1 |
๕๕ | ๓๗๐๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางกิตย์ติ สังคะฤก | ชุมชนบ้านหนองแวงน้อย |
๕๖ | ๓๗๐๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวัชรินทร์ เมฆเสนา | บ้านคำบง1 |
๕๗ | ๓๗๐๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวสิริทัศนีย์ วรรณวิโรจน์ | บ้านภูแผงม้า |
๕๘ | ๓๗๑๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวรัตนาวดี วังวงษ์ | ป่งแดงวิทยา |
๕๙ | ๓๗๑๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวหทัยภัทร ธานี | บ้านป่าเตย |
๖๐ | ๓๗๑๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางชนิดา เจริญภูมิ | บ้านสานแว้ |
๖๑ | ๓๗๑๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวรัศมี พรมษา | บ้านนาหินกอง |
๖๒ | ๓๗๑๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวอภิญญา ตั้งตระกูล | บ้านดงหลวง |
๖๓ | ๓๗๑๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางอมร แก่นงาม | บ้านเปียด |
๖๔ | ๓๗๑๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาววิภาดา ปินะกาโน | บ้านโสก |
๖๕ | ๓๗๑๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางกุลสิริ จันทรโคตร | บ้านชะโนด 1 |
๖๖ | ๓๗๑๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสารภี มีใหญ่ | เมืองพาลุกากรภูมิ |
๖๗ | ๓๗๑๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาววราลักษณ์ เหล็งกระโทก | บ้านขามป้อม |
๖๘ | ๓๗๒๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางกุหลาบศิลป์ ทวีโคตร | บ้านโนนสว่าง 2 |
๖๙ | ๓๗๒๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสุดสวาท บัวแก้ว | บ้านแวง |
๗๐ | ๓๗๒๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนัฐยา กลางประพันธ์ | บ้านนาตะแบง2 |
๗๑ | ๓๗๒๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางดาลุน บุญเพิ่ม | บ้านคำพอก 1 |
๗๒ | ๓๗๒๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวศศิประภา วันทอง | หนองโอใหญ่ |
๗๓ | ๓๗๒๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวชนัญชิดา บุตรปาละ | บ้านพังคอง |
๗๔ | ๓๗๒๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวดารุณี ต้นโพธิ์ | บ้านป่าเตย |
๗๕ | ๓๗๒๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวิเชียร นามน้าวแสง | เมืองใหม่ |
๗๖ | ๓๗๒๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวสุพรรณี ภาคภูมิ | บ้านคำป่าหลาย |
๗๗ | ๓๗๒๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางนภัทร บุญยกสนันธ์ | บ้านเหล่าคราม |
๗๘ | ๓๗๓๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวมะโนธรรม ชาธิพา | บ้านคำเขือง |
๗๙ | ๓๗๓๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวสุมลฑา บับพาน | แก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๘๐ | ๓๗๓๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางจิรวดี นิลโสม | บ้านซ่ง |
๘๑ | ๓๗๓๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวเทพาพร คนคล่อง | บ้านโคก 2 |
๘๒ | ๓๗๓๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวณิรดา อุณวงค์ | บ้านโนนสวาท |
๘๓ | ๓๗๓๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางกรรณิกา เมืองโคตร | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๘๔ | ๓๗๓๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางขวัญใจ บุญทศ | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๘๕ | ๓๗๓๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางฐิดาภา จันปุ่ม | บ้านขอนแก่น |
๘๖ | ๓๗๓๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนุชิพร พ่อกุล | บ้านหว้านใหญ่ |
๘๗ | ๓๗๓๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางส่องสี เชี่ยวชาญวณิช | บ้านก้านเหลืองดง |
๘๘ | ๓๗๔๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวพวงเพชร วงศ์ธันยพร | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๘๙ | ๓๗๔๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางธวิตา เหล่าน้อย | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๙๐ | ๓๗๔๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางธารทิพย์ ทองบพิตร | เมืองใหม่ |
๙๑ | ๓๗๔๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางอรวรรณ คำปัน | บ้านนาโปน้อย |
๙๒ | ๓๗๔๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนิภาภรณ์ โชติรักษ์ | บ้านหนองแอก |
๙๓ | ๓๗๔๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวตวงพร อินทร์จักร์ | บ้านนาคำน้อย 2 |
๙๔ | ๓๗๔๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวนิดา ชื่นนิรันดร์ | บ่านแก้ง 2 |
๙๕ | ๓๗๔๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางราตรี โภคา | บ้านดง |
๙๖ | ๓๗๔๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาววัชรียา กัญญารัตน์ | บ้านบะ |
๙๗ | ๓๗๔๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนพมาศ โสบุญ | พระราชทานหนองหมู |
๙๘ | ๓๗๕๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวพัชรินทร์ มีเหมือน | บ้านนาขามป้อมวิทยา |
๙๙ | ๓๗๕๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางประนอม นาอุดม | บ้านนาสะโน |
๑๐๐ | ๓๗๕๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาววริศรา ศรีโยหะ | บ้านนาคำน้อยวิทยา |
๑๐๑ | ๓๗๕๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวคณิตา รอบคอบ | บ้านนาตะแบง 1 |
๑๐๒ | ๓๗๕๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวเดือนนภา โนรี | บ้านดงมัน |
๑๐๓ | ๓๗๕๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางพิสมัย ทองมหา | บ้านคำฮีเบญจวิทย์ |
๑๐๔ | ๓๗๕๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวโชติกา พันนุมา | บ้านเหล่าสร้างถ่อ |
๑๐๕ | ๓๗๕๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางจารุวรรณ มีหนองใหญ่ | บ้านนายอ |
๑๐๖ | ๓๗๕๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนิตยา อุปัญ | บ้านนาดีโคกสวาท |
๑๐๗ | ๓๗๕๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวจุฑารัตน์ กาฬหว้า | บ้านทรายทอง |
๑๐๘ | ๓๗๖๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวสุวิญญา คล่องแคล่ว | บ้านเหล่าสร้างถ่อ |
๑๐๙ | ๓๗๖๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางจิราภรณ์ ดีดวงพันธ์ | ไตรมิตรวิทยาคม |
๑๑๐ | ๓๗๖๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นายทวีวัชร์ นาโสก | ไทยรัฐวิทยา 11 (บ้านแข้) |
๑๑๑ | ๓๗๖๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางเด็ดดวง ด่านวันดี | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๑๑๒ | ๓๗๖๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสุจิตรา ภูศรีฐาน | ชุมชนโพธิ์ไทร |
๑๑๓ | ๓๗๖๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวราภรณ์ แจ่มโนนคูณ | ชุมชนนาโปใหญ่โคกสุวรรณ |
๑๑๔ | ๓๗๖๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางมยุรี ไชยทองศรี | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๑๑๕ | ๓๗๖๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวยอดสร้อย หาพันนา | นาสะเม็งวิทยา |
๑๑๖ | ๓๗๖๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวพรวิภา พลชนะ | บ้านเหล่าป่าเป้ด |
๑๑๗ | ๓๗๖๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวธรากร เมืองโคตร | บ้านเหล่าหลวงเตาถ่าน |
๑๑๘ | ๓๗๗๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวดวงสมร ไชยช่วย | บ้านโคกขามเลียน |
๑๑๙ | ๓๗๗๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางวรกานต์ ผิวงาม | บ้านโคกพัฒนา |
๑๒๐ | ๓๗๗๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางอรสุรางค์ พรมสุพันธ์ | บ้านโนนเกษม |
๑๒๑ | ๓๗๗๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางอรนุช แสนขาว | บ้านโนนยาง |
๑๒๒ | ๓๗๗๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสุดาสวรรค์ คนซื่อ | บ้านโนนสว่าง 1 |
๑๒๓ | ๓๗๗๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวคณิตา ผาลิวงค์ | บ้านโพนไฮ |
๑๒๔ | ๓๗๗๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวมะลิวรรณ นามคันที | บ้านโพนสวาง |
๑๒๕ | ๓๗๗๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนาตยา นวนเจริญ | บ้านคำนางโอก |
๑๒๖ | ๓๗๗๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวภิราภรณ์ กลางประพันธ์ | บ้านคำพี้ |
๑๒๗ | ๓๗๗๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางเพ็ญพัชรา ไขแสง | บ้านชะโนด 2 |
๑๒๘ | ๓๗๘๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นายพิชิต สุวรรณมงคล | บ้านดงยาง 1 |
๑๒๙ | ๓๗๘๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสง่า ใหมคำ | บ้านท่าไค้ |
๑๓๐ | ๓๗๘๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวศันสนีย์ ชินดา | บ้านนามน |
๑๓๑ | ๓๗๘๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวจินตนา นาลงพรม | บ้านนาม่วง |
๑๓๒ | ๓๗๘๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวมุกดารัตน์ จำปามูล | บ้านป่งขาม |
๑๓๓ | ๓๗๘๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางปราณี นามเหลา | บ้านภู |
๑๓๔ | ๓๗๘๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวดาราณี ปริปุญณะ | บ้านภูล้อม |
๑๓๕ | ๓๗๘๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนาตยา วงศ์กะโซ่ | บ้านย้อมพัฒนา |
๑๓๖ | ๓๗๘๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางชุติมา วงศรีชู | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๑๓๗ | ๓๗๘๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวนัยพร พลวงศ์ | บ้านหนองแคนนาจาน |
๑๓๘ | ๓๗๙๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวจิตลัดดา อาจวิชัย | หนองข่าประชาอุทิศ |
๑๓๙ | ๓๗๙๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวภัทรวดี ต้นโพธิ์ | บ้านหนองนกเขียน |
๑๔๐ | ๓๗๙๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางพิมพ์พิชชา นนท์จุมจัง | บ้านหนองบอน |
๑๔๑ | ๓๗๙๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวเพชรา ศรีประสงค์ | บ้านหนองผือดอนม่วง |
๑๔๒ | ๓๗๙๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวสุกัญญา ดีดวงพันธ์ | บ้านห้วยทราย 2 |
๑๔๓ | ๓๗๙๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวขวัญใจ เมืองโคตร | บ้านหว้านใหญ่ |
๑๔๔ | ๓๗๙๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางเรืองศรี สุวรรณไตรย์ | วัดหลวงปู่จามมหาปุญโญบ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" |
๑๔๕ | ๓๗๙๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางพนิดา เสียงล้ำ | บ้านนาปุ่ง |
๑๔๖ | ๓๗๙๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวรัตติกาล แสนสุข | บ้านดงยาง 1 |
๑๔๗ | ๓๗๙๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมหลักสูตร วิทยาการคอมพิวเตอร์แบบไม่ใช้คอมพิวเตอร์ (Unplugged Computer Science) | นางสาวทิฆัมพร อินทรวิเศษ | ชุมชนศรีบุญเรือง |
ครูผู้สอนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ ณ ห้องประชุมดอกนกยูง โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร
ครูผู้สอนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ณ ห้องประชุมคุรุมุกดา สพป.มุกดาหาร
3. เกียรติบัตรวิทยากรพี่เลี้ยง
พัฒนาโดย นายอดิศร ก้อนคำ แจ้งแก้ไขชื่อ - สกุล ที่ Line ID : kroobannok.com
เกียรติบัตร/วุฒิบัตร ย้อนหลังปีที่ผ่านมา รางวัลเด็กดีศรีมุกดาหาร (นักเรียน) ประจำปี 2561 | วุฒิบัตรการอบรมค่าย Active Learning ปี 2561