เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
2141/2563 | นางสาวสุกัญญา ศรีประเสริฐ พัฒนาผลสัมฤทธิ์กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ดีเด่น |
โรงเรียนแก้งโนนคำประชาสรรค์ | 2563 |
2142/2563 | นางสารภี รอดสง พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร | 2563 |
2143/2563 | นางนัยนา จันทร์พิมพ์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนมุกดาลัย | 2563 |
2144/2563 | นางวชิราภรณ์ ปรีประสาท พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านเหมืองบ่า | 2563 |
2145/2563 | นางสาวบัวรินทร์ ดีดวงพันธ์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลดงเย็น | 2563 |
2146/2563 | นายชัยยา วงศาภิวัฒน์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาเสือหลายหนองยอ | 2563 |
2147/2563 | นายคมกริช บรรจง พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านพังคอง | 2563 |
2148/2563 | นางสาวศศิวิมล วิริยะ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนห้วยยางจอมมณี | 2563 |
2149/2563 | นางสาวรัตติยา ไชยนต์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนคำฮีเบญจวิทย์ | 2563 |
2150/2563 | นายภานุวัฒน์ ห้วยทราย พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองน้ำเต้า | 2563 |
2151/2563 | นางพิทยา วังคะฮาต พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านโนนสว่าง 1 | 2563 |
2152/2563 | นางสาวกนกวรรณ รองเมือง พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านเหล่า | 2563 |
2153/2563 | นางวาศรี สุวรรณไตรย์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยน | 2563 |
2154/2563 | นายอภินันท์ มังกะเทศ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนนาสะเม็งวิทยา | 2563 |
2155/2563 | นายทรงปรากรณ์ โคตบุตร พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านนาทาม | 2563 |
2156/2563 | นายสุพจน์ ชิณวงษ์ พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านโคกหนองหล่ม | 2563 |
2157/2563 | นางธัญชนก ปุรัมภะเว พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านเหล่าหมี | 2563 |
2158/2563 | นางสาวชลธิชา ตะวังทัน พัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ดีเด่น |
โรงเรียนบ้านดงหลวง | 2563 |