เลขที่เกียรติบัตร/วุฒิบัตร | ชื่อผู้ได้รับ (เกียรติบัตร/วุฒิบัตร) | โรงเรียน (หรือหน่วยงาน) | ปี พ.ศ. ที่มอบรางวัล |
2489/2563 | โรงเรียนบ้านภูล้อม สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
2563 | |
2490/2563 | นายจีรศักดิ์ ศรีบุรมย์ ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านห้วยลำโมง | 2563 |
2491/2563 | นางอุมาภรณ์ บุญกระจ่าง ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านคำนางโอก | 2563 |
2492/2563 | นางสาวฉัตรสุดา นันทศิริ ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนชุมชนเมืองหนองสูง | 2563 |
2493/2563 | นางวิภารัตน์ จิตจักร ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนชุมชนเมืองหนองสูง | 2563 |
2494/2563 | นายทวีวัชร์ นาโสก ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 11 (บ้านแข้) | 2563 |
2495/2563 | นางขนิตา จันปุ่ม ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา พลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนป่าไร่ป่าชาดวิทยา | 2563 |
2496/2563 | นางรัตนา จันทร์พิมาย ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านกุดโง้ง | 2563 |
2497/2563 | นางศิวพร อาจหาญ ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 11 (บ้านแข้) | 2563 |
2498/2563 | นางพรทิวา เกตุจำนงค์ ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านโนนสังข์ศรี | 2563 |
2499/2563 | นายชาญวุธ แสงฤทธิ์ ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านกกตูม | 2563 |
2500/2563 | นางสาวอนัตตา ชาวนา ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านแมด | 2563 |
2501/2563 | นางกานต์พิชชา ผิวผ่อง ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านทรายทอง | 2563 |
2502/2563 | นางภควดี กลางประพันธ์ ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านแมด | 2563 |
2503/2563 | นางสาวกิ่งกนก ศิริจันทะพันธ์ ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
โรงเรียนบ้านโนนสังข์ศรี | 2563 |
2504/2563 | โรงเรียนบ้านแมด สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
2563 | |
2505/2563 | โรงเรียนบ้านหว้านใหญ่ สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
2563 | |
2506/2563 | โรงเรียนบ้านเหล่าคราม สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
2563 |