รายชื่อผู้ได้รับเกียรติบัตร/วุฒิบัตร
ลำดับที่ | เลขที่ | ชื่อรางวัล | ผู้ได้รับรางวัล | สังกัด |
๑ | ๓๐๗๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางกมลรัตน์ โลทิตยา | คำสายทองวิทยา |
๒ | ๓๐๗๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางวัชรี อัครทวีทอง | ชุมชนศรีบุญเรือง |
๓ | ๓๐๗๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสิริพักตร์ วงศ์วัฒนะ | นาคำน้อยวิทยา |
๔ | ๓๐๗๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางอรอุมา ลุมภักดี | บ้านกุดโง้ง |
๕ | ๓๐๗๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางธัญนาฏ ศรีมันตะ | บ้านด่านคำ |
๖ | ๓๐๗๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายอาทิตย์ โพธิ์ไทร | บ้านท่าไค้ |
๗ | ๓๐๗๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอรัญญา ฉิมสูงเนิน | บ้านนาโปน้อย |
๘ | ๓๐๗๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางจุฬาภรณ์ ทองคำ | บ้านนาโปใหญ่-โคกสุวรรณ |
๙ | ๓๐๗๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางบัวบาน เชื้อหาญ | บ้านโนนศรี |
๑๐ | ๓๐๗๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวพัทธนันท์ จันปุ่ม | บ้านบุ่งอุทัย |
๑๑ | ๓๐๘๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางดลนภา กุลวงศ์ | บ้านศูนย์ไหม |
๑๒ | ๓๐๘๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจันทร์ทรา แข็งแรง | บ้านส้มป่อย "รอดนุกูล" |
๑๓ | ๓๐๘๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนวพร สังขนิยม | มุกดาลัย |
๑๔ | ๓๐๘๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวหทัยทิพย์ แก้วศรีนวม | อนุบาลมุกดาหาร |
๑๕ | ๓๐๘๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววิลาสินี ยืนยง | บ้านศูนย์ไหม |
๑๖ | ๓๐๘๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจุรินรัตน์ ปาหลา | แก้งโนนคำประชาสรรค์ |
๑๗ | ๓๐๘๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวเบญจพร โบราณ | ชุมชนบางทรายใหญ่ |
๑๘ | ๓๐๘๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวโสภา ศรีสุภา | บ้านคำป่าหลาย |
๑๙ | ๓๐๘๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางศันสนีย์ พันธุ์ออน | บ้านคำผักหนอกสงเปือย |
๒๐ | ๓๐๘๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายศุภโชค มุลพรม | บ้านดอนม่วย |
๒๑ | ๓๐๙๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางเบญจพร สุพรหมอินทร์ | บ้านนาคำน้อย ๒ |
๒๒ | ๓๐๙๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรัชนี รูปงาม | บ้านนาตะแบง ๑ |
๒๓ | ๓๐๙๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางมุกดาหาร มานะวงศ์ | บ้านนาสองห้อง |
๒๔ | ๓๐๙๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายนิพนธ์ ลายทอง | บ้านนาเสือหลายหนองยอ |
๒๕ | ๓๐๙๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายชินาธิป ศรชัยสกุล | บ้านสามขามิตรภาพที่ ๓ |
๒๖ | ๓๐๙๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวพิกุลดวง พานิชดี | บ้านหนองหอยป่าหวาย |
๒๗ | ๓๐๙๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาคร ทองผา | บ้านหนองแอก |
๒๘ | ๓๐๙๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวลักขณาพร เติมวงศ์ | ชุมชนบางทรายใหญ่ |
๒๙ | ๓๐๙๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางจณิสตา พุฒิจีบ | บ้านแก้งนาบอนพิทยาสรรค์ |
๓๐ | ๓๐๙๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางภาวนา รัตนวงศ์ | คำฮีเบญจวิทย์ |
๓๑ | ๓๑๐๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสิรินะดา นาโสก | ชุมชนนาโสก |
๓๒ | ๓๑๐๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวพรรทิพา สุพร | ชุมชนโพนทราย |
๓๓ | ๓๑๐๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุชาดา อาจวิชัย | บ้านแก่นเต่า |
๓๔ | ๓๑๐๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอมรรัตน์ ยืนยั่ง | บ้านนาโด่ |
๓๕ | ๓๑๐๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจารุวรรณ์ ศรีบุผา | บ้านนาถ่อน |
๓๖ | ๓๑๐๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางกนกวลี สุภาพันธ์ | บ้านนาโสกน้อย |
๓๗ | ๓๑๐๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรำไพ คนเพียร | บ้านนาหัวภู |
๓๘ | ๓๑๐๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววีรนุช นาโสก | บ้านป่งเปือย |
๓๙ | ๓๑๐๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอรพรรณ คนซื่อ | บ้านม่วงหัก |
๔๐ | ๓๑๐๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายนิรุจน์ เพียรจิตร | บ้านหนองน้ำเต้า |
๔๑ | ๓๑๑๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวพิชชากร เสียงล้ำ | บ้านหนองหญ้าไซย์ |
๔๒ | ๓๑๑๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวนวลตา นาโสก | บ้านเหล่าป่าเป้ด |
๔๓ | ๓๑๑๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวลักคณา ทิสานนท์ | ไตรมิตรวิทยาคม |
๔๔ | ๓๑๑๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางวิพารัต ตรีศรี | บ้านคำผึ้ง |
๔๕ | ๓๑๑๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสายฝน จันกง | บ้านโคก ๑ |
๔๖ | ๓๑๑๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวบุษบา อุคำ | บ้านจอมมณีใต้ |
๔๗ | ๓๑๑๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายเสกศักดิ์ สุวรรณทิพย์ | บ้านดงมอน |
๔๘ | ๓๑๑๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางดวงจันทร์ วังคะฮาต | บ้านโนนตูม |
๔๙ | ๓๑๑๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวณัชชาภัทร ไวว่อง | บ้านป่าหวาย |
๕๐ | ๓๑๑๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางเถาวัลย์ พึ่งเจียม | บ้านผึ่งแดด |
๕๑ | ๓๑๒๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายยรรยงค์ อิ่มอ้วน | บ้านพังคอง |
๕๒ | ๓๑๒๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายพิศาล ศรีอระพิมพ์ | บ้านไร่ |
๕๓ | ๓๑๒๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายชาตรี โสสว่าง | บ้านสงเปือย |
๕๔ | ๓๑๒๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายณัฐพงษ์ วังวงษ์ | บ้านสงเปือยเหนือ |
๕๕ | ๓๑๒๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางวลิดา บุรัตน์ | บ้านหนองไผ่ |
๕๖ | ๓๑๒๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายเจษฎา คนเพียร | บ้านหนองแวง |
๕๗ | ๓๑๒๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายชยา ภาคภูมิ | ห้วยยางจอมมณี |
๕๘ | ๓๑๒๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางรุ้งชีวา วังโคตรแก้ว | คำบกราษฎร์นุกูล |
๕๙ | ๓๑๒๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางขวัญตา จิตรวิกรานต์ | ชุมชนบ้านคำชะอี |
๖๐ | ๓๑๒๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายเฉลิมชัย สุวรรณไตรย์ | บ้านกกไฮโนนน้ำคำ |
๖๑ | ๓๑๓๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวชนิดา ปากหวาน | บ้านกลาง |
๖๒ | ๓๑๓๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางพิทยา วังคะฮาต | บ้านโนนสว่าง ๑ |
๖๓ | ๓๑๓๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางปิ่นแก้ว วังคะฮาต | บ้านหนองกะปาด |
๖๔ | ๓๑๓๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวมะลาวัลย์ สุวรรณไตรย์ | วัดหลวงปู่จาม มหาปุญโญ บ้านห้วยทราย "ราษฎร์ประสงค์" |
๖๕ | ๓๑๓๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวชลิตา ธรรมประสาร | ห้วยลำโมง |
๖๖ | ๓๑๓๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววิภาดา คนเพียร | บ้านโคกสว่าง ๒ |
๖๗ | ๓๑๓๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวกมลรัตน์ รอบคอบ | บ้านซ่ง |
๖๘ | ๓๑๓๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางพิลัยรัตน์ คนซื่อ | บ้านซ่ง |
๖๙ | ๓๑๓๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายธีรพงษ์ ศรีพิมพ์ | บ้านน้ำเที่ยงวันครู ๒๕๐๑ |
๗๐ | ๓๑๓๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวแขไข อาจวิชัย | บ้านโนนสังข์ศรี |
๗๑ | ๓๑๔๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | ว่าที่ร้อยตรียรรยง คนขยัน | บ้านม่วง |
๗๒ | ๓๑๔๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวเนตรระหงษ์ เสียงล้ำ | บ้านแมด |
๗๓ | ๓๑๔๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางชุติมา วงศรีชู | บ้านหนองเอี่ยนดง "ราษฎร์สงเคราะห์" |
๗๔ | ๓๑๔๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรุจิเลข ผิวขำ | บ้านหนองไฮ |
๗๕ | ๓๑๔๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายสำราญ คนขยัน | บ้านเหล่า |
๗๖ | ๓๑๔๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวโชติกา พันนุมา | บ้านเหล่าสร้างถ่อ |
๗๗ | ๓๑๔๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายทวีวัชร์ นาโสก | ไทยรัฐวิทยา ๑๑ |
๗๘ | ๓๑๔๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางลักขณา สุทธิกุล | บ้านค้อ "บ้านค้อวิทยาคาร" |
๗๙ | ๓๑๔๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอุษณา สุขรี | บ้านโคก ๒ |
๘๐ | ๓๑๔๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสุภัคณิตา อาบุญงาม | บ้านนาหลวง ๑ |
๘๑ | ๓๑๕๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอัจฉราภรณ์ ปากหวาน | บ้านแฝก |
๘๒ | ๓๑๕๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางศศิธร ภูล้นแก้ว | บ้านโพนงาม |
๘๓ | ๓๑๕๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสุกัญญา กุลวงค์ | บ้านหนองบง |
๘๔ | ๓๑๕๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวลักษมณทิพย์ เสียงเพราะ | บ้านหนองสระพังทอง |
๘๕ | ๓๑๕๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางกนกทิพย์ วงศ์คะสุ่ม | บ้านหนองเอี่ยน |
๘๖ | ๓๑๕๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอริรัตน์ คล่องดี | บ้านแฝก |
๘๗ | ๓๑๕๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางวิลาวรรณ สุวรรณไตรย์ | บ้านหนองเอี่ยน |
๘๘ | ๓๑๕๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางรุ่งทิพย์ เชื้อคมตา | บ้านกกตูม |
๘๙ | ๓๑๕๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางณัฎฐพร แสงฤทธิ์ | บ้านขัวสูง |
๙๐ | ๓๑๕๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวปักษาสวรรค์ นาโสก | บ้านติ้วราษฎร์อุทิศ |
๙๑ | ๓๑๖๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายชัยนิยม เชื้อคำจันทร์ | บ้านนาหลัก |
๙๒ | ๓๑๖๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนิรวรรณ วาริกูด | บ้านนาหินกอง |
๙๓ | ๓๑๖๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางอลิษา เศษฤทธิ์ | บ้านปากช่อง |
๙๔ | ๓๑๖๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวนิชาภัทร์ อุ่นชัย | บ้านฝั่งแดง |
๙๕ | ๓๑๖๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางมะลิวรรณ์ อนันตบุตร | บ้านมะนาว |
๙๖ | ๓๑๖๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางพรพันธ์ ไชยสุข | บ้านสานแว้ |
๙๗ | ๓๑๖๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวณัฐชยา โพธิ์วิฑูรย์ | บ้านหนองคอง |
๙๘ | ๓๑๖๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวโชติกา สิทธิโสม | พระราชทานบ้านหนองหมู |
๙๙ | ๓๑๖๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายโกสินธุ์ พรหมเสนา | หมู่บ้านป่าไม้ |
๑๐๐ | ๓๑๖๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายถิรวัฒน์ คำมุงคุณ | ห้วยตาเปอะ |
๑๐๑ | ๓๑๗๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางกฤษณา รอบคอบ | ชุมชนบ้านหนองบัว |
๑๐๒ | ๓๑๗๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | ว่าที่ร้อยตรีพงษ์ศักดิ์ อินภูวา | บ้านก้านเหลืองดง |
๑๐๓ | ๓๑๗๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุดารัตน์ รัชกุล | บ้านชะโนด ๒ |
๑๐๔ | ๓๑๗๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอุไรวรรณ วงค์กระโซ่ | บ้านดงหลวง |
๑๐๕ | ๓๑๗๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางาวจารุวรรณ คงเพชร | บ้านน้ำบ่อดง |
๑๐๖ | ๓๑๗๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางเพ็ญจันทร์ โซ่เมืองแซะ | บ้านเปียด |
๑๐๗ | ๓๑๗๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวเกตุวดี วงค์กระโซ่ | บ้านโพนแดง |
๑๐๘ | ๓๑๗๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวเสาวลักษณ์ สายหยุด | บ้านโพนไฮ |
๑๐๙ | ๓๑๗๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววิไลพร บริสุทธิ์ | บ้านย้อมพัฒนา |
๑๑๐ | ๓๑๗๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายพรสวัสดิ์ เชื้อเมืองแสน | บ้านโสก |
๑๑๑ | ๓๑๘๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวธิดาทิพย์ คำมุงคุณ | บ้านหนองยาง |
๑๑๒ | ๓๑๘๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายศรีหนุ เชื้อเมืองแสน | บ้านหนองหนาว |
๑๑๓ | ๓๑๘๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนงเยาว์ จิตอามาตย์ | บ้านเหล่าดง |
๑๑๔ | ๓๑๘๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวนันทิยา ส่งเสริม | ร่มเกล้า |
๑๑๕ | ๓๑๘๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจริยา เสนาวัน | ชุมชนดอนตาล |
๑๑๖ | ๓๑๘๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางพิมพร ซุยทอง | นาสะเม็งวิทยา |
๑๑๗ | ๓๑๘๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวปิยะรัตน์ ศรีลาศักดิ์ | นาหว้าประชาสรรค์ |
๑๑๘ | ๓๑๘๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสราภรณ์ นาโสก | บ้านโคกพัฒนา |
๑๑๙ | ๓๑๘๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจินตนา นาลงพรม | บ้านนาม่วง |
๑๒๐ | ๓๑๘๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายไชยยศ จันทพันธุ์ | บ้านนาสะโน |
๑๒๑ | ๓๑๙๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางเพชรรัตน์ แดนดี | บ้านโพนสว่าง |
๑๒๒ | ๓๑๙๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายกิตติพัชญ์ สุขรี่ | บ้านภูผาหอมพัฒนา |
๑๒๓ | ๓๑๙๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวพรพิมล กลิ่นหวาน | บ้านห้วยกอก ๒ |
๑๒๔ | ๓๑๙๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวศิริรักษ์ แสงกล้าชนะชัย | หนองกระยัง |
๑๒๕ | ๓๑๙๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรินรดี โคทาลิน | ชุมชนโพธิ์ไทร |
๑๒๖ | ๓๑๙๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายธีระยุทธ ทวีบุตร | บ้านแก้ง ๒ |
๑๒๗ | ๓๑๙๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายสมยศ ซาเสน | บ้านโคกสว่าง ๑ |
๑๒๘ | ๓๑๙๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายนันทพล เรืองริวงค์ | บ้านโคกหนองหล่ม |
๑๒๙ | ๓๑๙๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนันทนา ดงขาว | บ้านดง |
๑๓๐ | ๓๑๙๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางเพชรมณี ปราวงศ์ | บ้านนาคำน้อย ๑ |
๑๓๑ | ๓๒๐๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางณัฐนันท์ ทองนุช | บ้านนาโพธิ์ |
๑๓๒ | ๓๒๐๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวดอกมะลิ ใจตรง | บ้านนายอ |
๑๓๓ | ๓๒๐๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางจิตรลดา สกุลไทย | บ้านป่าพยอม |
๑๓๔ | ๓๒๐๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววริยา อรรคนิตย์ | บ้านภูวง |
๑๓๕ | ๓๒๐๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวฉัตรสุดา ดีดวงพันธ์ | บ้านเหล่าแขมทอง |
๑๓๖ | ๓๒๐๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางธรรมพร ศรีมุกดา | บ้านเหล่าหมี |
๑๓๗ | ๓๒๐๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรินดา โพธิ์ไทรย์ | สยามกลการ ๔ |
๑๓๘ | ๓๒๐๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววิชุดา ปาวงค์ | บ้านดง |
๑๓๙ | ๓๒๐๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางอรวรรณ ศรีลาศักดิ์ | บ้านนาโพธิ์ |
๑๔๐ | ๓๒๐๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอรอนงค์ วงศ์อุด | บ้านนาทาม |
๑๔๑ | ๓๒๑๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายโชคชัย ทิศมา | บ้านนาปุ่ง |
๑๔๒ | ๓๒๑๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวบุษกร นะมัสไธสง | บ้านนามน |
๑๔๓ | ๓๒๑๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวนิษฐา อุณวงศ์ | บ้านนายาง |
๑๔๔ | ๓๒๑๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุดาทิพย์ แสนศรี | บ้านโนนสวาท |
๑๔๕ | ๓๒๑๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสุภาพร วงศ์อ่อน | บ้านบาก ๒ |
๑๔๖ | ๓๒๑๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวกรรณิกา สุวรรณมงคล | บ้านภูล้อม |
๑๔๗ | ๓๒๑๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายไพรัช ศรีกัมพล | บ้านหนองบอน |
๑๔๘ | ๓๒๑๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอินทิรา นครพันธ์ | บ้านหนองเม็ก |
๑๔๙ | ๓๒๑๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางจีรวรรณ ศรีลาศักดิ์ | บ้านห้วยทราย ๒ |
๑๕๐ | ๓๒๑๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายชมภู ศรีระวงศ์ | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๑๕๑ | ๓๒๒๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางพัชรี ศรีระวงศ์ | ป่าไร่ป่าชาดวิทยา |
๑๕๒ | ๓๒๒๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรัตมณี ศิริกาล | ชุมชนเมืองหนองสูง |
๑๕๓ | ๓๒๒๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนราพร หิรัญภิงคา | บ้านคำพอก ๑ |
๑๕๔ | ๓๒๒๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางอัจฉรา ลาดนาเลา | บ้านงิ้ว |
๑๕๕ | ๓๒๒๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางรุ่งฤดี อาจวิชัย | บ้านนาหนองแคน |
๑๕๖ | ๓๒๒๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางปิยะธิดา สุวรรณไตรย์ | บ้านโนนยาง |
๑๕๗ | ๓๒๒๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสำราญ วรรณสา | บ้านวังนอง |
๑๕๘ | ๓๒๒๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางกัลยา มูลสุวรรณ | บ้านหนองโอใหญ่ |
๑๕๙ | ๓๒๒๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายกฤษฎา อาจวิชัย | บ้านคำพี้ |
๑๖๐ | ๓๒๒๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรัชฎากร กลางประพันธ์ | บ้านโคกกลาง |
๑๖๑ | ๓๒๓๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวขวัญธิดา ศรีลาฤทธิ์ | บ้านโคกหินกอง |
๑๖๒ | ๓๒๓๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายประวัติ สวัสดิ์วงศ์ชัย | บ้านนาตะแบง ๒ |
๑๖๓ | ๓๒๓๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางพูลทรัพย์ วงษาเนาว์ | บ้านบุ่ง |
๑๖๔ | ๓๒๓๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสิริกูล น้อยทรงค์ | บ้านเป้าป่าแสด |
๑๖๕ | ๓๒๓๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางเบญจวรรณ ไตรยวงศ์ | บ้านภู |
๑๖๖ | ๓๒๓๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสุกัญญา แสนสุข | บ้านวังไฮ |
๑๖๗ | ๓๒๓๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางไพรพร อาจวิชัย | บ้านแวง |
๑๖๘ | ๓๒๓๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางอารีรัตน์ มหาอุป | บ้านหลุบปึ้ง |
๑๖๙ | ๓๒๓๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางอารมสิน อาจวิชัย | บ้านเหล่าน้อย |
๑๗๐ | ๓๒๓๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุวิชชา พรมนนท์ | บ้านบุ่ง |
๑๗๑ | ๓๒๔๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววริญญา เอกชนกฤตกุล | บ้านคำพี้ |
๑๗๒ | ๓๒๔๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจุฑามาศ จำปารัตน์ | บ้านนาตะแบง ๒ |
๑๗๓ | ๓๒๔๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอาภาพัชร์ สิริโสภาวัฒน์ | คำแฮดประชาสรรค์ |
๑๗๔ | ๓๒๔๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวนิลุบล วาปี | บ้านคำนางโอก |
๑๗๕ | ๓๒๔๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสุรดา ไชยศรี | บ้านคำพอก ๒ |
๑๗๖ | ๓๒๔๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสิรินันท์ จันทราศรศิริ | บ้านนาหลวง ๒ |
๑๗๗ | ๓๒๔๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายภูษิต จันทราศรศิริ | บ้านนิคมร่มเกล้า |
๑๗๘ | ๓๒๔๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสมจิตร อาษษศรี | บ้านบะ |
๑๗๙ | ๓๒๔๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอนงลักษณ์ มั่นใจ | บ้านป่าแดง |
๑๘๐ | ๓๒๔๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางวรากรณ์ ปัญญาดา | บ้านหนองนกเขียน |
๑๘๑ | ๓๒๕๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวลัดดา อุคำ | บ้านหนองสระพัง |
๑๘๒ | ๓๒๕๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนวพร อุระ | บ้านอุ่มไผ่ |
๑๘๓ | ๓๒๕๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสาวิตรี ราดนอก | บำรุงพงศ์อุปถัมภ์ |
๑๘๔ | ๓๒๕๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวธารีดา นาชัย | บ้านอุ่มไผ่ |
๑๘๕ | ๓๒๕๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววิรวรรณ ดีดวงพันธ์ | คณะเทศบาลนครกรุงเทพ ๓ |
๑๘๖ | ๓๒๕๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวกชพร ผลลิน | ชุมชนบ้านม่วงไข่ |
๑๘๗ | ๓๒๕๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวศรุดาชนันท์ สุวรรณมุข | บ้านคำสร้อย |
๑๘๘ | ๓๒๕๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางประคอง มุกธวัตร | บ้านคำไหล |
๑๘๙ | ๓๒๕๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสุปราณี คนหาญ | บ้านด่านมน |
๑๙๐ | ๓๒๕๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสิริขวัญ อาจวิชัย | บ้านนาอุดม |
๑๙๑ | ๓๒๖๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายทักษกร คนซื่อ | บ้านโนนเกษม |
๑๙๒ | ๓๒๖๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายกิตติศักดิ์ บุตดีวงค์ | บ้านป่าเตย |
๑๙๓ | ๓๒๖๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวอนัญพร ผลาเหิม | บ้านภูแผงม้า |
๑๙๔ | ๓๒๖๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายศิวัฒน์ เจริญกิจ | เตรียมทหารรุ่นที่ ๑๓ อนุสรณ์ |
๑๙๕ | ๓๒๖๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางบุญถนอม จันปุ่ม | บ้านนากอก |
๑๙๖ | ๓๒๖๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวมลิวรรณ เพ็ญจมุก | บ้านนาสองเหมือง |
๑๙๗ | ๓๒๖๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายกฤษพัฒน์ สุคำพา | บ้านน้ำเที่ยง ๒ |
๑๙๘ | ๓๒๖๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวประภัสสร ศิริกาญจน์ | บ้านโนนสะอาด ๒ |
๑๙๙ | ๓๒๖๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางยุพิน ไชยกาศ | บ้านหนองแวงใหญ่ |
๒๐๐ | ๓๒๖๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายอุดมพงษ์ บัวโพธิ์ | บ้านห้วยกอก ๑ |
๒๐๑ | ๓๒๗๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวรัชตินันท์ รัตนศรี | บ้านเหล่าหลวงเตาถ่าน |
๒๐๒ | ๓๒๗๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวกชนิภา อาจวิชัย | ป่งแดงวิทยาคม |
๒๐๓ | ๓๒๗๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายลิขิต เต่าทอง | หนองข่าประชาอุทิศ |
๒๐๔ | ๓๒๗๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุธาสินี จารัตน์ | บ้านนากอก |
๒๐๕ | ๓๒๗๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวชญาทิพย์ ภัทรณัฐนันท์ | ชุมชนบ้านบางทรายน้อย |
๒๐๖ | ๓๒๗๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนภาวดี จันทะวงศ์ | บ้านขามป้อม |
๒๐๗ | ๓๒๗๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุธาสินี บุญพอ | บ้านชะโนด ๑ |
๒๐๘ | ๓๒๗๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวมนัสชนา กลอา | บ้านทรายทอง |
๒๐๙ | ๓๒๗๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุพัตรา ผลประสาท | บ้นนาขามป้อมวิทยาคม |
๒๑๐ | ๓๒๗๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวพรรณปพร กุลสุทธิ์ | บ้านนาดีโคกสวาท |
๒๑๑ | ๓๒๘๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายสุทธิชัย เมืองโคตร | บ้านนาแพงโคกน้ำสร้าง |
๒๑๒ | ๓๒๘๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางนิ่มนวล ใจสุข | บ้านโนนสว่าง ๒ |
๒๑๓ | ๓๒๘๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางมุกดารัตน์ จำปามูล | บ้านป่งขาม |
๒๑๔ | ๓๒๘๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางปทุมทอง นุชประไพ | บ้านสองคอน |
๒๑๕ | ๓๒๘๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวเพชรา ปรีประสงค์ | บ้านหนองผือดอนม่วง |
๒๑๖ | ๓๒๘๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวสุตา กุลสุทธิ์ | บ้านหว้านน้อย |
๒๑๗ | ๓๒๘๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางพิมพ์พิศา ไชยต้นเทือก | บ้านหว้านใหญ่ |
๒๑๘ | ๓๒๘๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวละอองดาว จันดาวัลย์ | เมืองพาลุกากรภูมิ |
๒๑๙ | ๓๒๘๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวเพ็ญแข ศรีหาจักร | สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ๘๔ พรรษา |
๒๒๐ | ๓๒๘๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวชลธิญา ผุยคำสิงห์ | คำอาฮวนศรีสุราษฎร์วิทยา |
๒๒๑ | ๓๒๙๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวศุภานัน กลางประพันธ์ | นราธิป-พร้อยสุพิณบ้านโคกตะแบง |
๒๒๒ | ๓๒๙๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายทศพร ตรีทศ | บ้านคำเขือง |
๒๒๓ | ๓๒๙๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววรรณภา สูงขาว | บ้านคำเม็ก |
๒๒๔ | ๓๒๙๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจิตนิรันดร์ วงละคร | บ้านโคกขามเลียน |
๒๒๕ | ๓๒๙๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวนกุลมาดา การจันดา | บ้านโค้งสำราญ |
๒๒๖ | ๓๒๙๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายวิชัย พรมเทวา | บ้านดงมัน |
๒๒๗ | ๓๒๙๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวจารุวรรณ วงศ์อนุ | บ้านดงเย็น |
๒๒๘ | ๓๒๙๗/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางรัชนี มานิตย์ | บ้านโนนสะอาดราษฎร์บำรุง |
๒๒๙ | ๓๒๙๘/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวปัญญาพร ธิพรพันธ์ | บ้านป่งโพน |
๒๓๐ | ๓๒๙๙/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายอนุชิต คนดี | บ้านพรานอ้น |
๒๓๑ | ๓๓๐๐/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวปิยะพร ศรีลาศักดิ์ | บ้านโพนสวาง |
๒๓๒ | ๓๓๐๑/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวศุพินทร จำปานนท์ | บ้านสามขัว |
๒๓๓ | ๓๓๐๒/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวโสภา สมาน | บ้านหนองแคนนาจาน |
๒๓๔ | ๓๓๐๓/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาวเสาวนีย์ ลุนบ้านผือ | บ้านเหมืองบ่า |
๒๓๕ | ๓๓๐๔/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นายนิพนธ์ ชื่นสุคนธ์ | บ้านเหล่าคราม |
๒๓๖ | ๓๓๐๕/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางสาววัลลภา ศรีลาศักดิ์ | บ้านสามขัว |
๒๓๗ | ๓๓๐๖/๒๕๖๒ | ผ่านการอบรมโปรแกรม SET | นางกรชนก สมยา | บ้านสามขัว |
ครูผู้สอนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒ ณ ห้องประชุมดอกนกยูง โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร
ครูผู้สอนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ณ ห้องประชุมคุรุมุกดา สพป.มุกดาหาร
3. เกียรติบัตรวิทยากรพี่เลี้ยง
พัฒนาโดย นายอดิศร ก้อนคำ แจ้งแก้ไขชื่อ - สกุล ที่ Line ID : kroobannok.com
เกียรติบัตร/วุฒิบัตร ย้อนหลังปีที่ผ่านมา รางวัลเด็กดีศรีมุกดาหาร (นักเรียน) ประจำปี 2561 | วุฒิบัตรการอบรมค่าย Active Learning ปี 2561